Diễn Đàn Công Ty TNHH SS Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Dành Cho Khối Văn Phòng Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn SS Việt Nam

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi em yêu!

Go down 
Tác giảThông điệp
HungXNK
Nhân viên văn phòng
Nhân viên văn phòng

Gửi em yêu! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi em yêu!   Gửi em yêu! I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 11:19 pm

Cuộc sống là sự đan xen giữa niềm vui và nỗi buồn. Không ai có thể khóc mãi cũng không ai có thể cười được mãi
Cái này đến rồi lại đi, cái kia đi rồi đôi khi còn trở lại. Con người ta cũng vậy chẳng biết trước được gì cả. Cho nên
hãy biết tận hưởng những gì cuộc sống ban tặng cho, đừng nghĩ rằng nó nhỏ bé nó không đáng giá nhưng mà nó vụt
khỏi tầm tay thì lại mới nhận ra giá trị đích thực. Cuộc đời đẹp và có ý nghĩa khi mà ta làm được điều gì đó cho bạn bè
cho người thân, cho người xung quanh mình.
Con người ta nhân vô thập toàn chẳng ai toàn vẹn cả. Không ai có thể nắm tay từ sáng đến tối. Như vậy trong cuộc đời
này không thể tránh khỏi những sai lầm. Sai lầm lớn nhất của tôi có lẻ là yêu em rất nhiều để rồi mọi người nói tôi là kẻ thế
này kẻ thế nọ. Nhưng tôi không quan tâm không e ngại bởi đó là con người tôi. Tôi luôn sống thật lòng mình và làm những điều tôi thấy vui thấy thích và hạnh phúc. Có thể em cũng không thích điều đó nhưng biết làm sao được khi mà tôi đã có ý định gửi con tim đã bị thương tổn cho em. Tôi cũng rất sợ một ngày nào đó em cũng lại làm tổn thương con tim tôi như những người trước kia đã làm tôi. Nhưng cuộc sống mà, phải có khổ đau thì mới có hạnh phúc. Hạnh phúc không phải mua và bán mà do mình gây dựng. Không một sự thành công nào mà không có thất bại không có mất mát. Tôi tin là em cũng hiểu được điều đó
và sẽ chấp nhận cùng tôi đi trên con đường dài đầy trông gai nhưng cũng có nắng vàng hoa thơm và quả ngọt. Tôi biết tôi vẫn chưa là gì chưa làm em tin tưởng cũng như chưa đem lại cho em được điều gì so cho cùng tôi chẳng bằng góc nhỏ nơi em. Nhưng tôi tin là tôi có thể làm được có thể mang hạnh phúc đến với em được. Chỉ mong em sánh bước cùng tôi trên con đường này thôi. Bằng không tôi chấp nhận một vết thương sâu hơn dài hơn và đau hơn nơi con tim tôi. Tôi thật xấu hổ bởi đã không dành cho em được con tim nguyên vẹn mà lại là con tim đã một lần tổn thương. Nhưng tôi tin rằng em thương tôi thật lòng và hiếu tôi thì cũng không sao đúng không em? Thực lòng tôi rất muốn nghe câu: Em cũng yêu anh rất nhiều mỗi khi tôi nói: Anh yêu em rất nhiều.

Một thời đã xa lol!
M'star 12/03/2006

Gửi em yêu!
Trang 1 trong tổng số 1 trang